Yadda ake Fitar da Na'urorin Loader

Na'urorin haɗi na Loader sune sassa na asali waɗanda ke yin kaya.Waɗannan na'urorin haɗi tabbas za su haifar da tabon mai yayin amfani ko sauyawa.Don haka ga irin waɗannan gurɓatattun kayan lodi, ta yaya za mu zubar da su don kiyaye kayan haɗi a cikin yanayi mai kyau?Editan ya ba ku shawarwari masu zuwa:
1. Sai a duba tace mai a canza shi duk awa 500 ko wata uku.
2. A rinka wanke matatar mai ta famfo a kai a kai.
3. Bincika ko man hydraulic na na'urorin ɗaukar kaya ya kasance acidified ko gurɓata ta wasu gurɓatattun abubuwa.Kamshin man hydraulic na iya tantance ko ya lalace.
4. Gyara leaks a cikin tsarin.
5. Tabbatar cewa babu wani barbashi na waje da ke shiga cikin tankin mai daga hulumar huɗar tankin mai, da wurin filogi na tace mai, gaskat ɗin rufe layin dawo da mai, da sauran buɗaɗɗen da ke cikin tankin mai.
6. Idan ana amfani da bawul na lantarki na lantarki a cikin tsarin, farantin ƙwanƙwasa na servo valve ya kamata ya ba da damar man fetur daga bututun mai zuwa mai tarawa kuma kai tsaye ya koma tankin mai.Wannan yana ba da damar man fetur ya zagaya akai-akai don zubar da tsarin kuma ya ba da damar man ya gudana.Tace barbashi masu tauri.Yayin aiwatar da aikin zubar da ruwa, bincika tace mai na na'urorin ɗaukar kaya kowane sa'o'i 1 zuwa 2 don hana gurɓataccen gurɓataccen abu ya toshe matatar mai.Kar a buɗe hanyar wucewa a wannan lokacin.Idan ka ga tace mai ya fara toshewa, duba shi nan da nan.Canza mai tace.
Wannan ita ce ainihin hanyar tarwatsa na'urorin ɗaukar kaya.Ko da yake mun nuna sake zagayowar ruwa a baya, wannan ba a gyara shi ba.Idan aikace-aikacen ya kasance akai-akai, yanayin jujjuyawar yanayi ya kamata kuma ya kasance ya fi guntu, wanda ke buƙatar sarrafa shi gwargwadon halin da ake ciki.

4

Lokacin aikawa: Oktoba-03-2023